C0603X360K4HACAUTO
C0603X360K4HACAUTO
Numero ng Bahagi:
C0603X360K4HACAUTO
Manufacturer:
KEMET
Paglalarawan:
CAP CER 0603 36PF 16V ULTRA STAB
[LeadFreeStatus]未找到翻译
Lead libreng / RoHS compliant
Dami:
71218 Pieces
Oras ng paghatid:
1-2 days
Data sheet:
C0603X360K4HACAUTO.pdf
pagpapakilala
C0603X360K4HACAUTO pinakamahusay na presyo at mabilis na paghahatid.
Ang aming email: [email protected]
Mga pagtutukoy
Kondisyon New and Original
Pinanggalingan Contact us
Distributor Boser Technology
Boltahe - Rated:16V
pagpapaubaya:±10%
Kapal (Max):0.037" (0.95mm)
temperatura koepisyent:X8R
Sukat / Dimension:0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm)
serye:FT-CAP
Ratings:AEC-Q200
packaging:Tape & Reel (TR)
Package / Kaso:0603 (1608 Metric)
operating Temperature:-55°C ~ 150°C
Salalayan Type:Surface Mount, MLCC
Ang Sensitivity Level (MSL):1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time:36 Weeks
Lead Style:-
Lead Spacing:-
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS:Lead free / RoHS Compliant
Taas - Makaupo (Max):-
Mga tampok:Low ESL, Soft Termination
Pagkabigo Rate:-
Detalyadong Paglalarawan:36pF ±10% 16V Ceramic Capacitor X8R 0603 (1608 Metric)
kapasidad:36pF