C0603X360K4HACAUTO
C0603X360K4HACAUTO
รุ่นผลิตภัณฑ์:
C0603X360K4HACAUTO
ผู้ผลิต:
KEMET
ลักษณะ:
CAP CER 0603 36PF 16V ULTRA STAB
[LeadFreeStatus]未找到翻译
ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวน:
71218 Pieces
เวลาจัดส่ง:
1-2 days
แผ่นข้อมูล:
C0603X360K4HACAUTO.pdf
บทนำ
อีเมลของเรา: [email protected]
ขนาด
เงื่อนไข New and Original
ที่มา Contact us
ผู้จัดจำหน่าย Boser Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม:16V
ความอดทน:±10%
ความหนา (สูงสุด):0.037" (0.95mm)
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ:X8R
ขนาด / มิติ:0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm)
ชุด:FT-CAP
ความนิยม:AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์:Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์:0603 (1608 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน:-55°C ~ 150°C
ประเภทการติดตั้ง:Surface Mount, MLCC
ระดับความไวของความชื้น (MSL):1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน:36 Weeks
สไตล์ตะกั่ว:-
เว้นพื้นที่ตัวนำ:-
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS:Lead free / RoHS Compliant
ความสูง - นั่ง (สูงสุด):-
คุณลักษณะเด่น:Low ESL, Soft Termination
อัตราความล้มเหลว:-
คำอธิบายโดยละเอียด:36pF ±10% 16V Ceramic Capacitor X8R 0603 (1608 Metric)
ปริมาตร:36pF