C0603X752G8JACAUTO
C0603X752G8JACAUTO
Numero ng Bahagi:
C0603X752G8JACAUTO
Manufacturer:
KEMET
Paglalarawan:
CAP CER 7500PF 10V U2J 0603
[LeadFreeStatus]未找到翻译
Lead libreng / RoHS compliant
Dami:
65176 Pieces
Oras ng paghatid:
1-2 days
Data sheet:
C0603X752G8JACAUTO.pdf
pagpapakilala
C0603X752G8JACAUTO pinakamahusay na presyo at mabilis na paghahatid.
Ang aming email: [email protected]
Mga pagtutukoy
Kondisyon New and Original
Pinanggalingan Contact us
Distributor Boser Technology
Boltahe - Rated:10V
pagpapaubaya:±2%
Kapal (Max):0.034" (0.87mm)
temperatura koepisyent:U2J
Sukat / Dimension:0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm)
serye:FT-CAP
Ratings:AEC-Q200
packaging:Tape & Reel (TR)
Package / Kaso:0603 (1608 Metric)
operating Temperature:-55°C ~ 125°C
Salalayan Type:Surface Mount, MLCC
Ang Sensitivity Level (MSL):1 (Unlimited)
Lead Style:-
Lead Spacing:-
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS:Lead free / RoHS Compliant
Taas - Makaupo (Max):-
Mga tampok:Soft Termination
Pagkabigo Rate:-
Detalyadong Paglalarawan:7500pF ±2% 10V Ceramic Capacitor U2J 0603 (1608 Metric)
kapasidad:7500pF