08051U4R3CAT2A
08051U4R3CAT2A
Numero ng Bahagi:
08051U4R3CAT2A
Manufacturer:
AVX Corporation
Paglalarawan:
CAP CER 4.3PF 100V NP0 0805
[LeadFreeStatus]未找到翻译
Lead libreng / RoHS compliant
Dami:
51542 Pieces
Oras ng paghatid:
1-2 days
Data sheet:
1.08051U4R3CAT2A.pdf2.08051U4R3CAT2A.pdf
pagpapakilala
08051U4R3CAT2A pinakamahusay na presyo at mabilis na paghahatid.
Ang aming email: [email protected]
Mga pagtutukoy
Kondisyon New and Original
Pinanggalingan Contact us
Distributor Boser Technology
Boltahe - Rated:100V
pagpapaubaya:±0.25pF
Kapal (Max):0.045" (1.15mm)
temperatura koepisyent:C0G, NP0
Sukat / Dimension:0.079" L x 0.049" W (2.01mm x 1.25mm)
serye:U
Ratings:-
packaging:Tape & Reel (TR)
Package / Kaso:0805 (2012 Metric)
operating Temperature:-55°C ~ 125°C
Salalayan Type:Surface Mount, MLCC
Ang Sensitivity Level (MSL):1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time:16 Weeks
Lead Style:-
Lead Spacing:-
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS:Lead free / RoHS Compliant
Taas - Makaupo (Max):-
Mga tampok:Ultra Low ESR
Detalyadong Paglalarawan:4.3pF ±0.25pF 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0805 (2012 Metric)
kapasidad:4.3pF