0201YA120KAT2A
0201YA120KAT2A
Numero ng Bahagi:
0201YA120KAT2A
Manufacturer:
AVX Corporation
Paglalarawan:
CAP CER 12PF 16V NP0 0201
[LeadFreeStatus]未找到翻译
Lead libreng / RoHS compliant
Dami:
82792 Pieces
Oras ng paghatid:
1-2 days
Data sheet:
1.0201YA120KAT2A.pdf2.0201YA120KAT2A.pdf3.0201YA120KAT2A.pdf
pagpapakilala
0201YA120KAT2A pinakamahusay na presyo at mabilis na paghahatid.
Ang aming email: [email protected]
Mga pagtutukoy
Kondisyon New and Original
Pinanggalingan Contact us
Distributor Boser Technology
Boltahe - Rated:16V
pagpapaubaya:±10%
Kapal (Max):0.013" (0.33mm)
temperatura koepisyent:C0G, NP0
Sukat / Dimension:0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
serye:-
Ratings:-
packaging:Tape & Reel (TR)
Package / Kaso:0201 (0603 Metric)
operating Temperature:-55°C ~ 125°C
Salalayan Type:Surface Mount, MLCC
Ang Sensitivity Level (MSL):1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time:20 Weeks
Lead Style:-
Lead Spacing:-
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS:Lead free / RoHS Compliant
Taas - Makaupo (Max):-
Mga tampok:-
Pagkabigo Rate:-
Detalyadong Paglalarawan:12pF ±10% 16V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0201 (0603 Metric)
kapasidad:12pF