0201YA120KAT2A
0201YA120KAT2A
รุ่นผลิตภัณฑ์:
0201YA120KAT2A
ผู้ผลิต:
AVX Corporation
ลักษณะ:
CAP CER 12PF 16V NP0 0201
[LeadFreeStatus]未找到翻译
ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวน:
82792 Pieces
เวลาจัดส่ง:
1-2 days
แผ่นข้อมูล:
1.0201YA120KAT2A.pdf2.0201YA120KAT2A.pdf3.0201YA120KAT2A.pdf
บทนำ
อีเมลของเรา: [email protected]
ขนาด
เงื่อนไข New and Original
ที่มา Contact us
ผู้จัดจำหน่าย Boser Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม:16V
ความอดทน:±10%
ความหนา (สูงสุด):0.013" (0.33mm)
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ:C0G, NP0
ขนาด / มิติ:0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ชุด:-
ความนิยม:-
บรรจุภัณฑ์:Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์:0201 (0603 Metric)
อุณหภูมิในการทำงาน:-55°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง:Surface Mount, MLCC
ระดับความไวของความชื้น (MSL):1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน:20 Weeks
สไตล์ตะกั่ว:-
เว้นพื้นที่ตัวนำ:-
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS:Lead free / RoHS Compliant
ความสูง - นั่ง (สูงสุด):-
คุณลักษณะเด่น:-
อัตราความล้มเหลว:-
คำอธิบายโดยละเอียด:12pF ±10% 16V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0201 (0603 Metric)
ปริมาตร:12pF