C1206C273G4JAC7800
C1206C273G4JAC7800
รุ่นผลิตภัณฑ์:
C1206C273G4JAC7800
ผู้ผลิต:
KEMET
ลักษณะ:
CAP CER 0.027UF 16V U2J 1206
[LeadFreeStatus]未找到翻译
ปราศจากสารตะกั่ว / เป็นไปตาม RoHS
จำนวน:
47643 Pieces
เวลาจัดส่ง:
1-2 days
แผ่นข้อมูล:
C1206C273G4JAC7800.pdf
บทนำ
อีเมลของเรา: [email protected]
ขนาด
เงื่อนไข New and Original
ที่มา Contact us
ผู้จัดจำหน่าย Boser Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม:16V
ความอดทน:±2%
ความหนา (สูงสุด):0.035" (0.88mm)
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ:U2J
ขนาด / มิติ:0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ชุด:C
ความนิยม:-
บรรจุภัณฑ์:Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์:1206 (3216 Metric)
ชื่ออื่น:C1206C273G4JACTU
อุณหภูมิในการทำงาน:-55°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง:Surface Mount, MLCC
ระดับความไวของความชื้น (MSL):1 (Unlimited)
สไตล์ตะกั่ว:-
เว้นพื้นที่ตัวนำ:-
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS:Lead free / RoHS Compliant
ความสูง - นั่ง (สูงสุด):-
คุณลักษณะเด่น:Low Dissipation Factor, Low ESL
อัตราความล้มเหลว:-
คำอธิบายโดยละเอียด:0.027µF ±2% 16V Ceramic Capacitor U2J 1206 (3216 Metric)
ปริมาตร:0.027µF